"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
รถผมก็เป็น จะดังกึกๆ สะท้อนมาถึงพวงมาลัยนิดหน่อย อยู่ราชบุรีมีร้านแนะนำมั้ยครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

วันนี้ 0 ที่ขอนแก่นครับ บอกลูกปืนล้อหลังแตก โทรแจ้งค่าอะไหล่มา 3800 *0*
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

วันนี้ 0 ที่ขอนแก่นครับ บอกลูกปืนล้อหลังแตก โทรแจ้งค ...
ty282 โพสต์เมื่อ 7/8/2012 12:03

ลูกปืนล้อหลัง ราคา 1300 ต่อข้างค่าแรง 100 บาทเองครับที่อู่ทั่วๆไป (อะไหล่แท้ด้วย)

รูปโดนลบหมดแล้วครับ ราคาก็ดูไม่ได้ ถ้าจะรบกวนอีกสักครั้งจะเป็นการกวนใจมากไปหรือเปล่าครับ คือตอนนี้รถผมอาการสาหัสมากครับ โช็คหน้าขวาซึม กันโครงขวาฉีก เครื่องยนต์สั่นเล็ก ๆ น่าจะเป็นยางรองแท่นเครื่องครับ 200000กว่านิด ๆ เครียดเลยครับ ถ้าเช็คศูนย์ค่าของน่าจะหมื่นกว่า ๆ แล้ว ยังไม่รวมค่าแรง เลยอยากทราบราคาโดยประมาณจากผู้มีประสบการณ์ทั้งหลายครับ รบกวนด้วยนะครับ

รูปโดนลบหมดแล้วครับ ราคาก็ดูไม่ได้ ถ้าจะรบกวนอีกสัก ...
Unicorn-Alex โพสต์เมื่อ 28/5/2015 08:32

ถ้าเป็นอาการที่คุณเล่ามาถ้าทำข้างนอกเปลี่ยนอะไหล่ทั้งหมดที่ว่ามาพร้อมค่าแรงประมาณ 6 พันกว่าๆครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host