"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ขอบคุณคับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ข้อมูลดีมากเรยครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ขอบคุณครับเมื่อวันเสาร์ไปเปลี่ยนมา เจ้ที่ร้านใจดีมากมี Wifi เล่นด้วย

รายการเปลี่ยนยกใหญ่

เปลี่ยนโช๊ค คู่หน้าแท้
ยางกันกระแทกโช๊คหน้า
ยางรองโช๊คเป้าโช๊คหน้า
บูชปีกนก ซ้าย ขวา
กันสะบัด ซ้ายขวา
เปลี่ยนน้ำมันเกียร์ CVT Auto
กรองน้ำมันเครื่องแ้ท้
เปลี่ยนโช๊คคู่หลังแท้
ลูกปืนล้อหลัง(ABS)ซ้าย ทางร้านมีเครื่องปั่นเพื่อดูว่าลูมีเสียงจริงหรือเปล่า  
ตั้งศูนย์

เหลือแต่ยางรอการเปลี่ยน
เพื่อนๆว่าหมดไปเท่าไรครับ ^^

ขอบคุณครับเมื่อวันเสาร์ไปเปลี่ยนมา เจ้ที่ร้านใจดีม ...
penguinboy โพสต์เมื่อ 10/10/2011 11:14

บอกราคาทำแต่ละอย่างด้วยก็ดีครับ เพื่อนๆจะได้รู้ ขอบคุณครับ
ปล.มีไวไฟด้วยเหรอ 555

เก็บข้อมูล เด่วมีตังไปทำ

ราคาเบามาก น่าใช้บริการมากมาย ^__________^
UP UP UP !!!

ผมไปทำมาอีกรอบแล้วเปลี่ยนหัวเทียน ถ่ายน้ำมันเครื่องและ เปลี่ยนน้ำมันเกียร์(จากศูนย์) หมดไปสองพัน

วันนี้เข้ามาดูข้อมูล  คาดว่าจะได้เสียตังค์ทำล่ะ 555

วันนี้เข้ามาดูข้อมูล  คาดว่าจะได้เสียตังค์ทำล่ะ 555 ...
JUNIOR_ZX โพสต์เมื่อ 6/2/2012 10:53

เอาน่าทำแล้วก็ใช้ได้อีกนาน

รถผมก็เป็น จะดังกึกๆ สะท้อนมาถึงพวงมาลัยนิดหน่อย อยู่ราชบุรีมีร้านแนะนำมั้ยครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host