"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ของผม 13000 โล 1.5 ปี แต่ขับในซอยหลุมเยอะ แต่ก็ค่อยๆ หยอด  ...
owenn โพสต์เมื่อ 26/5/2011 21:39

ก็เอาเข้าศูน์เช็คตามระยะทางเขาก้เช็คให้อยู่แล้วครับ เจอก็ทำครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ขอบคุณครับ มาเป็นชุดเลย
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กำ ซื้อต่อเค้ามา ม่ายรุเค้าเปลี่ยนบ้างหรือยัง ตรวจยังไงดีเนี่ย

ไปลองมาแล้วครับ ราคาไม่แพง ขอบคุณครับ
http://www.hondacityclub.com/boa ... &extra=page%3D1
500 ไบต์ สำหรับส่วนนี้
กำหนดโค๊ด Discuz! ด้วยตนเอง

เปลี่ยนอย่างอื่นหมดแล้วเหลือเปลี่ยนคนนั่งข้างๆ เอิ๊กๆๆๆๆ

ไปลองมาแล้วครับ ราคาไม่แพง ขอบคุณครับ
...
sabao111 โพสต์เมื่อ 8/6/2011 12:26

ใช่เจ้เขาใจดี น่ารักด้วย

เปลี่ยนอย่างอื่นหมดแล้วเหลือเปลี่ยนคนนั่งข้างๆ เอิ ...
toton โพสต์เมื่อ 8/6/2011 16:17

5555 น่ากลัวจะได้เปลี่ยนตามการใช้งานละต้น 555

กำ ซื้อต่อเค้ามา ม่ายรุเค้าเปลี่ยนบ้างหรือยัง ตรวจย ...
i3uabkung โพสต์เมื่อ 28/5/2011 22:24

ถ้ายังไม่มีกุ๊กๆ หรือหลวมถึงพวงมาลัย หรือเสียหอน ก็ใช้ไปพลางๆก่อนได้ครับ ถ้ามีอาการชัดเจน จะได้เปลี่ยนได้ถูกจุดครับ ไม่งั้นคลำหาลำบาก

บูชปีกนกใหม่ ราคาเท่าไรคับ
ยางรองเบ้าโช้ค ราคาเท่าไรคับ
พอดีจะเปลี่ยนคับ  ขอบคุณคับ

บูชปีกนกใหม่ ราคาเท่าไรคับ
ยางรองเบ้าโช้ค ราคาเท่าไ ...
city4052 โพสต์เมื่อ 24/6/2011 10:09

บูชปีกนกตัไหญ่ 200 /ตัว บาท 2 ตัว บูชปีกนกเล็ก 150 / ตัว บาท 2 ตัว ยางรองเบ้าโช้ค 150 / ตัว บาท สองตัว

รายละเอียดดูในหน้าแรกซิครับ ในบิล

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host