"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ดีมากเลยครับ จะลองร้านนี้ดูบ้าง
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตอบกลับ 1# noth1
1. ช่วงล่างส่วนที่เป็นยางมีเท่าที่เห็นใช่มั๊ยครับ (ไม่รวมยางเบ้าโชค ยางแท่นเครื่อง ยางแท่นเกียร์) และช่วงล่างหลังมีอะไหล่ส่วนที่เป็นยางมั๊ยครับ หรือว่ามีแต่สปริง+โชค แค่นั้นครับ
2. อะไหล่ห้างที่เบิกมาได้ส่วนลดมั๊ยครับ ประมาณกี่เปอร์เซ็นต์
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตอบกลับ  noth1
1. ช่วงล่างส่วนที่เป็นยางมีเท่าที่เห็นใช ...
owenn โพสต์เมื่อ 24/5/2011 19:37

ผมก็ไม่น่ใจนะว่ามีไรอีกไหม  แต่อะไหล่ลดแค่ 10%ครับ

โอ้ถูกมากครับผมได้ที่ซ่อมแล้วผมไปถามร้านนึงแถวสายใต้ บู๊ทปีกนก 750 ลูกหมาก รวม ๆ 6 พันกว่าหน้าเสียเลย เพราะโดนไปก่อนแล้ว 1.2 หมื่น ซ่อมโช๊ค 2 ต้น เปลี่ยนใหม่หน้า 2 ต้น บู๊ทรองโช๊ค ตั้งศูนย์ แค่นี้อ่ะเศร้า

โอ้ถูกมากครับผมได้ที่ซ่อมแล้วผมไปถามร้านนึงแถวสายใ ...
aeykugzx โพสต์เมื่อ 26/5/2011 12:45

แพงจัง

ถ้าชุดปีกนกของศูนย์มาทั้งชิ้น+ลูกหมากเลย ราคาประมาณเท่าไหร่ครับ

ถ้าชุดปีกนกของศูนย์มาทั้งชิ้น+ลูกหมากเลย ราคาประมาณ ...
owenn โพสต์เมื่อ 26/5/2011 20:24

ทั้งชุด ข้างละ 1950 เบิกศุนย์ครับ

รถ 5 ปี วิ่งมา 135000 ครับแต่ส่วนมากดูตามอาการและการ ...
noth1 โพสต์เมื่อ 19/5/2011 08:56
ของผม 13000 โล 1.5 ปี แต่ขับในซอยหลุมเยอะ แต่ก็ค่อยๆ หยอด แบบนี้จะได้ถึง 5 ปีมั๊ยครับ

ทั้งชุด ข้างละ 1950 เบิกศุนย์ครับ
noth1 โพสต์เมื่อ 26/5/2011 20:27

รวมลูกหมากติดมาด้วยมั๊ยครับ

รวมลูกหมากติดมาด้วยมั๊ยครับ
owenn โพสต์เมื่อ 26/5/2011 21:39

ก็ยกทั้งชุดอ่ะครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host