"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ผมอยู่พิโลกครับ ต้องหาหาชุดแต่ง megen rr พอจะแนะนำหน่อยได้ไหมครับ

ผมอยู่พิโลกครับ ต้องหาหาชุดแต่ง megen rr พอจะแนะนำหน่อยได้ไหมครับ
แนะนำหน่อยน๊ครับ
ต้องการชุดแต่งรอบคัน
หางหลัง กระจัง mugen rr
ขอบคุณครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

อ่าขอบคุณผู้ที่เยี่ยมชม
รอ รอ รอ
ผู้แนะนำร้าน + ราคาอยู่น๊ครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ผมอยู่พิโลกครับ ต้องหาหาชุดแต่ง megen rr พอจะแนะนำหน่อย ...
gaterk โพสต์เมื่อ 10/5/2011 19:26

Mugen RR v2 ท่อคู่อ๊ครับ

ผมรุร้านนึงครับก่อนถึง lotus อ่ะซ้ายมือครับด้านหน้าเป็นร้านยางผมไม่แน่ใจนะว่ายี่ห้อไร น่าจะบีควิกนะครับแต่ด้านหลังเป็นที่แต่งรถครับ เข้าไปถามหาคนชื่อเอ๋อ่ะ อยากได้ไรเด๋วพี่เค้าจัดให้ได้ครับ

ผมมีเบอร์นะPMมาขอได้

ราคาเท่าไหร่ครับ mugen rr

mugen rr   มีอยู่  สน Pm เบอ มา

อยากรู้ด้วยคนครับพอดีได้city zxมาครับ

อยากได้ชุดแต่งmugen2 หาร้านไหนได้แนะนำด้วยครับ

สนจัยอีกคนครับ...พี่gaterk  ติดมาแล้วบอด้วยนะครับ....ราคาเท่ารัย...

ลองไปดูร้าน M.style sound สี่แยกบ้านคลอง 100m. ทางไปสุโขทัย

เท่าที่สืบราคาแล้ว ราคาเท่า กทม. ผมเพิ่งไปสั่งมา ๆ

ร้านตรงสี่แยกขนส่ง,และก่อนถึงสี่แยกอินโดจีน ๆ  ราคาก็ เท่าๆ ก๊านน

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host