"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ถังแก๊สหนักเท่าไรเหรอครับ... เวลาติดแล้วจะทำให้หน้ากระดกไหม เพราะขนาดคนนั่งหลัง ๓ คน หน้า ๒ คน กระเป๋า ๕-๖ ใบ ยังทำให้หน้ากระดกแล้ว เวลาหน้ากระดกจะมีปัญหาในการขับขี่เวลากลางคืน เพราะรถที่สวนมาคิดว่าเราเปิดไฟสูง ดังนั้น ถ้าถังแก๊สหนักมากก็จะทำให้มีปัญหาในการโดยสาร หรือถ้าติดแล้วจะมีแนวทางในการแก้ไขอย่างไรหรือไม่ ทางร้านมีคำแนะนำหรือบริการตรงนี้ไหมครับ ผมใช้ ฮอนด้า ซิตตี้ โซไซตี้ 2011 ครับ...
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

อีกคำถามครับ ถึงคุณ... เบนซ์ (benz) กระทู้ ๒๒ ... ถ้าจะติดของ lovato มีส่วนลดให้สมาชิกคลับเหมือนยี่ห้ออื่น ๆ ที่เคยแนะนำไหมครับ ถ้ามี มีขั้นตอนการดำเนินการอย่างไรบ้าง ขอบคุณครับ...
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host