"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
แก้ไขครั้งสุดท้าย: 3/6/2011 18:16 โดย Singha_ZX

มาทำรังอยู่บนขอนกล้วยไม้หลังบ้าน เลยเข้าไปถ่ายรูปลูกๆมัน เจ้าตัวแม่เลยดูลาดเลาอยู่รอบนอก บางภาพเกรนเยอะไปนิด เพราะมันอยู่ไกลเลยครอปเยอะมาก  ^^
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตอบกลับ  Singha_ZX

โห้ มีตังชื้อเลนนะครับ 70-200 2.8 อีก ผม ...
jojoebo โพสต์เมื่อ 3/6/2011 15:11

ผมไม่ได้ไปเรียน อาศัยอ่านตามเวบเอา แถมเวลาไปไหนก็ไม่ค่อยจะมี เลยมีประสบการณ์น้อย ต้องเน้นออปชั่นไว้ก่อน จะได้ช่วยให้ดูดีขึ้นด้วย ^^ แต่จะเลนส์อะไรก็เถอะ ถ้าฝีมือเทพๆก็ถ่ายออกมาสวยกว่าเลนส์แพงๆแต่ไร้ประสบการณ์แน่นอนครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

70-200 f2.8 เลนส์เทพจริงๆครับ รูปสวยดีจัง
500 ไบต์ สำหรับส่วนนี้
กำหนดโค๊ด Discuz! ด้วยตนเอง

เพิ่มอีก
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 8/6/2011 23:27 โดย a-city

ขอแจมด้วยคนครับ

ฝากด้วยครับ...

มด ระยองครับ 08550เก้าเก้าสี่ห้า7
mod_z_x@hotmail.com

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 8/6/2011 23:27 โดย a-city

ขอแจมด้วยคนครับ

...
a-city โพสต์เมื่อ 8/6/2011 22:45

มาทีชุดใหญ่ โหหหหหหหหร้ายมาก สวดดดยอดเลยยยยยยยยยยยยย

ฝากด้วยครับ...
MOD_ZX โพสต์เมื่อ 8/6/2011 23:07
ภาพแรกกกกกชอบบบบบบมัก

สวยๆทั้งนั้นเลย ได้ของเล่นใหม่พอดี เลยลองกดมาให้ได้ชม ไว้ว่างๆจะลองจัดภาพจากเลนส์ใหม่สักชุดนึง

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host