"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
เพิ่งหัดถ่ายครับ
Kingdragon โพสต์เมื่อ 24/6/2011 00:17

ท้องฟ้าสีม่วงด้วยพิเจอสไตร์....บางรูปดูมืดเนอะอาจจะเพราะเริ่มค่ำละ ถ้าได้ขาตั้งกล้องแล้วลดสปีดชัตเตอ +fกว้างหน่อย ภาพจะดูสว่างขึ้นคับวันหลังเอารูปมาลงอีกนะคาบบบบ รอชมอยู่
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

วัดใหญ่ชัยมงคลที่อยุธยา
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ภาพสวยมากครับ

เเล้วก็อะเอียดมากๆเลย

ภาพสวยมากครับ

เเล้วก็อะเอียดมากๆเลย ...
taneng10 โพสต์เมื่อ 16/7/2011 00:17
ขอบคุณที่ชมคร้าบ  ชาวEOSพร้อมลั่นชัตเตอทุกงานคร้าบบ   

รวมภาพ จาก EOS

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19/7/2011 18:29 โดย henry114

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19/7/2011 18:27 โดย henry114

ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน

ไม่ค่อยได้ถ่ายอะไรเลยช่วงนี้

ไม่ค่อยได้ถ่ายอะไรเลยช่วงนี้
Singha_ZX โพสต์เมื่อ 26/7/2011 21:46

7d  70-200L สุดๆๆๆๆไปเลยยยคร้าบบบบ(ท้องฟ้าสีสดๆๆงี้ ใช้ฟิลเตอช่วยไหมคับ เผื่อลองหามาใช้มั้ง)
------ข้าน้อย600d เลนคิท ขอคารวะ1จอก-----

ไม่ได้ใส่ CPL ครับ เคลียร์ธรรมดา 24-70 B+W 70-200 canon

มาแปะรูปนึง

มาแปะรูปนึง
Singha_ZX โพสต์เมื่อ 1/8/2011 00:38

แหล่มมมเลยยยย

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host