"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

เปลี่ยนปลายท่อปากแตร ทำไมเปลืองน้ำมันจังครับ

รถผมใส่ล้อขอบ 17/45 ลมยางเติม 38 และ ใส่ปลายท่อปากแตร เสียงออกทุ่มๆ นุ่มๆ ทำไมมันดูกินน้ำมันจังครับ ขับประมาณ 60-80 ช่วยแนะนำหน่อยครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตอบกลับ 1# kmutt45

ได้ประมาณ 10.3 กิโลลิตร โดยดูจากเกย์วัด
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ขอบ 17 วิ่งในเมืองก็ประมาณนั้นละครับ

ขอบ 17 อยากงามก็ได้ประมาณนี้ละครับ

ผมล้อ 18 ได้แค่ 8.1 กม/ลิตร เองอิอิ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host