"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16/9/2011 12:41 โดย SoDaZaaaaa

ผม โส อยู่สำโรง-วัดไตรสามัคคี เอาเป็นว่าวันศุกร์ที่ 16/9/54 เวลา 19.00-21.00 น. นัดเจอกันที่ ลานจอดรถโลตัสศรีนคริทร์กันไหม ว่ายังไงกันดีขอความคิดเห็นด้วยนะครับ และรบกวนขอเบอร์โทรติดต่อ เพื่อนๆพี่ๆน้องๆไว้ด้วย เผื่อติดต่อว่าอยู่ตรงไหนของลานจอดรถ ลานมันกว้าง อิอิ เบอร์ผม 081-247-4107
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เอาไงดีครับ ศุกร์นี้ มีใครจะไปโลตัสมั่งขอเบอร์โทรติดต่อด้วยนะครับ ถ้าไม่มีใครไปจะได้ยกเลิกครับ
ขอทำความรู้จักกันก่อน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

สงใสงานนี้ต้องยกเลิกแน่ๆ

สรุปว่ายกเลิก เนื่องจากฝนตก และไม่มีใครจะไป

ชาวปากน้ำรวบรวมเบอร์โทรและลองติดต่อกันป่าวครับมิตต ...
Ball007 โพสต์เมื่อ 16/9/2011 21:24

เงียบได้อีก

เชิญมิตติ้งครับhttp://www.hondacityclub.com/board/viewthread.php?tid=114506

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host