"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

น้องใหม่ ขอคำปรึกษาเกี่ยวกับhonda Ciy

สวัสดีพี่ๆๆ สมาชิกทุกคน  คือน้องจะซื้อ HONDA - CITY - TYPE-Z EXi Smart 1.5 MT ปี2001 สีแดง ราคาสดอยู่ 29x,xxx บาท แต่น้องคงจะซื้อเงินผ่อน เขาให้ดาวน์ 3x,xxx บาท ผ่อน (5,xxx) x 72 งวด  พี่ พี่ว่าแพงใหม  คล้ายๆๆ แบบนี้อ่ะ  แต่สภาพใหม่มาก  (รูปนี้แค่ตัวอย่างจ้า)
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ขออภัยด้วยนะจ๊ะ  พึ่งหัดโพส  รูปซ้ำ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

อย่าซื้อเลยครับแพงเกิน exi ราคาออกห้างไม่เกิน 5 แสนนิดๆสู้ซื้อรถปีที่ไหม่กว่านี้เถอะ

ขอบคุณจ้าสำหรับคำแนะนำ  มีเงินดาวน์น้อย  ตัวเลือกก็เลยน้อย  เลยไม่รู้จะเลือกแบบใหนดี

ขอบคุณจ้าสำหรับคำแนะนำ  มีเงินดาวน์น้อย  ตัวเลือกก็เ ...
bask1428 โพสต์เมื่อ 8/4/2011 22:00

สู้เค้า ครับ น้ำพักน้ำเเรงตัวเอง ภูมิ ใจเถิดครับ  คัน เเรก อย่าง งี้ เเหละ ลอง ผิดลองถูก

รถยิ่งเข้าปีที่ 7  ยิ่งมีแต่ซ่อม

นี่รถ 9 ปีแล้วยิ่งไปกันใหญ่  ขับได้ แต่ก็คงไม่นานก็ซ่อม

เห็นด้วยกับข้างบนอ่ะ ลองหันมาดุเครือง 1200 cc ราคาไม่แรงมากก้อดีนะคับ ได้รถใหม่ด้วยอ่ะ

เห็นด้วยนะคับ  ดูรถปีใหม่กว่านี้ดีกว่า ดอกเปี้ยมันจาถูกกว่ากานนะคับ คิดดูดีๆๆก่อนเก็บเงินอีกนิด  ใจเย็นๆๆ

อืม

ก็ถ้าจะถามว่าแพงมั้ย ก็แพงพอควรครับเพราะราคาตามที่แจ้งเพิ่มอีก 4-5 หมื่น ก็สามารถซื้อ city 03 ได้แล้วครับ แต่ถ้าถูกใจแล้วลงตัวกับ TYPE Z ก็ไม่ว่ากันครับ ของซื้อ ของขายต่อรองราคากันได้ครับ แต่งถึงจะเป็นรุ่นไหนชาวคลับก็ยินดีต้อนรับครับ..
500 ไบต์ สำหรับส่วนนี้
กำหนดโค๊ด Discuz! ด้วยตนเอง

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host