"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ขอบคุณสำหรับความรู้ค่ะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

มาคอนเฟริ์มว่าใช้ได้จริง เมื่อวานเข้าซอยลัีดหน้าที่ทำงานไปออกเมเจอร์รัชโย น้ำท่วมท่อไอเสียเห็นๆ เพราะขับตาม Civic เห็นแล้วใจเสียกลัวจะดับ ทำตามขั้นตอนที่บอกวันนี้สตาท์ติดสบาย แต่พรมเปียกเนี่ยเศร้าๆ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ติดตะแกงกันหินดีดหม้อน้ำก็ช่วยได้นะครับ เพราะเศษขยะต่างๆที่ลอยตามน้ำมา จะเข้าไปในห้องเครื่องไม่ได้

PIN : 23b6545E  เด็กล้างจานร้านอาหารในสระแก้ว :P :P

ขับระวังๆ กันครับ ช่วงนี้น้ำท่วมหลายพื้นที่

ลุยมาแล้วครับ น้ำเข้า ห้องโดยสารเลย

นอกจากตากแดดแล้วมีใครแนะนำบ้างป่าวครับ รถยังไม่แห้งงงง

ขอบคุนคับ วันนั้นลุยมาเหมือนกันที่ลพบุรีพอดีกลับบ้านครับ ค่อยๆคลานไปเลยคับกลัวเครื่องดับอย่างว่า แต่ลืมปิดแอร์คับ คงจะไม่เปนรัยนะ(สาธุ)

Thank a lots กับข้อมูลดีๆครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host