"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

เดือนร้อน honda city type z คอแร็คพวงมาลัยรั่ว หาซือแพงมาก ใครหาได้ถูก ช่วยหน่อยครับ

คอแร็คพวงงมาลัยรั่ว เติมน้ำมันพาเวอร์เดือนละลิตร เหนื่อยครับต้องดูบ่อยๆ หาซื้อมือสองก็แพง ของเทียมก็แพง ปวดหัวมากเลยครับ ใครเชี่ยวชาญด้านนี้ ช่วยดูให้หน่อยครับ มือสอง ไม่รั่ว ไม่ย้อมแมว ไม่ซ่อมมาก่อน คัยพาได้ถูกช่วยหน่อยครับ คนจนครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

หาได้แล้วครับ ของไหม่ แต่เทียมนะ 13000 ไปซ่อมก็ต้องจ่ายค่ายก 800 ค่าน้ำมัน 120  อื่นๆ ถ้ามี ผมขอรอก่อนครับ ช่วงนี้ทรัพย์จาง แต่คัยสนใจเมลล์มานะครับ k_2356@hotmail.com
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ซ่อมที่ไหน บอกแผนที่มาหน่อยครับ 4000 พอรับได้ครับ แต่ต้องหายนะ ประกันต้องมี ไม่หายเผาร้านนะครับ(ล้อเล่น)อิอิ ผมเคยไปถามมา ต้องเข้าโรงกลึง ใช้เวลา ต้องทำใจ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host