"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

เดือนร้อน honda city type z คอแร็คพวงมาลัยรั่ว หาซือแพงมาก ใครหาได้ถูก ช่วยหน่อยครับ

คอแร็คพวงงมาลัยรั่ว เติมน้ำมันพาเวอร์เดือนละลิตร เหนื่อยครับต้องดูบ่อยๆ หาซื้อมือสองก็แพง ของเทียมก็แพง ปวดหัวมากเลยครับ ใครเชี่ยวชาญด้านนี้ ช่วยดูให้หน่อยครับ มือสอง ไม่รั่ว ไม่ย้อมแมว ไม่ซ่อมมาก่อน คัยพาได้ถูกช่วยหน่อยครับ คนจนครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

สักวันของผมคงพังแน่
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

สิ่งของ ทุกอย่างก็ย่อมมีวัน หมด อายุ การใช้งานครับ
ใจเย็นๆ ค่อยๆหา เดี๋ยวก็เจอ

ของผมแร็คหน้ารั่ว ก็หาของมาเปลี่ยนไม่ได้เหมือนกันครับเพราะของแพงมากๆ แถมยังหาไม่ได้เลยต่างหากต้องรออย่างเดียว

แพง อะ
ดัง แต่ ท่อ ล้อ ไม่ วิ่ง อะ........ไทยนี้รักสงบ

มือสองราคาประมาณเท่าไหร่ถึงเรียกว่าแพงน่ะครับ ถ้าราคาอยู่ประมาณที่คุณทราบก็ต้องยอมรับว่าราคานี้ครับผม เว้นแต่จะขายรถไปใช้คันอื่นที่ราคาอะไหล่ถูกกว่าครับ หรือไม่ก็หาร้านซ่อมแรคพวงมาลัยพาวเวอร์ซึ่งก็ผมว่าราคาก็ไม่น่าจะถูกมากน่ะครับ ยังไงรถยนต์ อะไหล่ก็ต้องมีแพงบ้างครับ โดยเฉพาะอะไหล่ที่มีอายุการใช้งานนานๆ ขอรับ ถ้าสู้ไม่ไหวก็พิจารณาอีกทีครับ ว่าจะเอายังไงกับรถคันนี้ครับ

ตอนนี้ หาได้ 16000 ของใหม่ตรงรรุ่นครับ

http://www.citysrzclub.com/forums/viewtopic.php?f=80&t=11157

หาได้แล้วครับ ของไหม่ แต่เทียมนะ 13000 ไปซ่อมก็ต้องจ่ายค่ายก 800 ค่าน้ำมัน 120  อื่นๆ ถ้ามี ผมขอรอก่อนครับ ช่วงนี้ทรัพย์จาง แต่คัยสนใจเมลล์มานะครับ k_2356@hotmail.com

หาได้แล้วครับ ของไหม่ แต่เทียมนะ 13000 ไปซ่อมก็ต้องจ่า ...
ozone_ba โพสต์เมื่อ 1/8/2011 17:44

แร็ึคที่หาได้ี่  ใส่กับ Newcity ได้มั๊ยครับ ผมจะได้เก็บข้อมูลไว้ครับ

ของใหม่พร้อมติดตั้ง13000 โทรมาคุยได้ครับ0819302468

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host