"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ลาก่อนเพื่อน ๆ ๆ ชาวภาคตะวันออก hondacityclub

ไว้มีโอกาสคงได้พบกันใหม่น่ะครับแต่คงไม่มีโอกาสแล้วหล่ะ เพราะไม่มีรถแล้วยังไงเพื่อน ๆ ในคลับเจอกันทักทายกันบ้างน่ะครับ " กอล์ฟ ชลบุรี "
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ไปไหนครับ   ไม่มีรถ หรือมีรุ่นอื่น ก็ยังเป็นเพื่อนกันอยู่นะครับ

ยังยินดีต้อนรับเสมอ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตลกแระกอล์ฟ เอพริล ฟูลล เดย์ รึป่าวน้องชาย

เปล่าหรอกพี่คือไม่มีรถจริง รถตกข้างทางพังยับทั้งคันอ่ะ เหตุเกิดเมื่อคืนวันพุทธที่ผ่านมาหน่ะพี่ หนักเอาการเลยหล่ะ
ก็แค่ ALL NEW CITY WHITE อุบลราชธานี ครับ

อ้าวเหรอ แล้วกอล์ฟไม่เป็นไรมากก็ดีแล้ว ถือว่าฟาดเคราะห์ไปครับ ยังไงก็หายไวไวครับ

ค่อยๆเก็บตัง สร้างเจ้าตี้ขึ้นมาใหม่ครับ มันเป็นเพื่อนกับเราตลอดไปครับ

เสียใจด้วยครับน้อง

ขอบคุณครับทุก ๆ  ๆคน
ก็แค่ ALL NEW CITY WHITE อุบลราชธานี ครับ

ไม่มีรถไม่เป็นไร  มีแต่ใจก้อพอ....ไม่จำเป็นต้องลาจากกัน
[img][/img]

ใช่ครับผม
มด ระยองครับ 08550เก้าเก้าสี่ห้า7
mod_z_x@hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host