"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

รบกวนถามเรื่องน้ำท่วมครับ

พอดีผมเองอยู่กรุงเทพฯ ตอนนี้ครับแต่จะไป นครฯ แถวดอนสัก ขนอม ครับประมาณต้นเดือนหน้าจะขับน้องตี้ไปเองอยากรบกวนพี่ ๆ เพื่อน ๆ ถามว่าเส้นทางไปได้ไหมน้ำท่วมเยอะหรือป่าวหรือควรเลี่ยงไปเส้นทางไหนครับรบกวนด้วยพอดีรถผมเตี้ยอ่ะครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

โอ้วตอนนี้ต้องให้คนที่เพิ่งไปมามาตอบแล้วละ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตามนั้น
อิอิ

ตอนนี้น่ะครับ ที่ทราบข่าวมาจาก ทีมงาน   เมื่อคืน เส้นทางเอเชีย เลข 4 ช่วง ไชยา - ท่าฉาง มีน้ำท่วมบนถนน รถเล่นวิ่งลำบาก   ทางช่วง สุราษฏร์เข้าดอนสัก ยังไม่แน่ใจ ครับ  คาดว่าน่ะจะไม่มีไร  

ตอนนี้ทางที่ดี รอดูสถานการณ์ก่อนดีกว่า ครับ   คาดว่า ช่วง วันที่ 2 - 3 น่าจะกลับสู่ปกติ  อิอิ
พี่น้องโซนภาคใต้แวะมาลงชื่อหน่อยน่ะครับ  อิอิ
http://www.hondacityclub.com/boa ... page%3D1&page=2

ตามด้านบนเลยคับ....สถานะการณ์ล่าสุดเวลา 13.00 31/3/54
เขตตัวอำเภอพุนพินน้ำท่วมแล้วคับ ถ้าจะเดินทางลงใต้งดไว้ก่อนในช่วงนี้คับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host