"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

HCC โคราช มิตติ้ง @ ทำบุญบ้านเด็กชายราชสีมา 27 - 3 - 2554

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 29/3/2011 08:08 โดย JUNIOR_ZX

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 29/3/2011 08:06 โดย JUNIOR_ZX

หลังจากที่ HCC โคราช ได้เลื่อนแมตท์การทำบุญออกไปตั้งแต่เมื่อต้นปี 2011 และแล้ววันนี้ สมาชิกก็ได้รวมตัวกันมา
ทำภารกิจลับ อิๆ ม่ะใช่ ทำบุญครับ  .. โดยทริปนี้ได้ออกไปทำบุญที่บ้านเด็กชายราชสีมา-สวนหม่อน ไปเลี้ยงข้าวกลางวัน
น้ำ ขนม และของใช้ในการเรียนการศึกษา ของใช้ในครัวเรือน เด็กๆ น่ารักครับ และสุดท้าย ขอขอบคุณสมาชิกทุกท่านที่ร่วมแรงร่วมใจ ให้มีทริปวันนี้ได้ขอบคุณครับ

นัดรวมขบวนที่ปั้ม ปตท.

ถึงแล้ว สถานที่ทำบุญของทริปนี้

เริ่มจัดเรียงของกันแล้วค๊าบบ

คุณนัดเทห์ บริจาคขนมกล่องใหญ่ 2 กล่อง  ว๊าววๆ

คุณนัดหล่อ ทำไก่+เห็ด ทอดมาบริจาคน่ากินมากๆ

พี่เจษ ประธาน KRZ ซื้อโดนัทมาให้เด็กๆ กินถึงที่ ไม่ต้องไปห้าง อิๆ

ออกเดินทางไปทานข้าวกลางวันกัน ณ.ร้านลุงปั่น

ส่งท้ายภาพจบทริปมิตติ้งนี้ครับ บ๊ายบายเจอกันใหม่ทริปหน้านะค๊าบบ

Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ได้บุณกันเอยะเลยน๊า.........
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
ลุงอ๊อดหระรี..0867901786 .........

ขอบคุณน้องโหน่งที่นำกิจกรรมดีๆมาให้ชาวคลับที่โคราชได้ร่วมกันทำครับ

ขอบคุณน้องโหน่งที่นำกิจกรรมดีๆมาให้ชาวคลับที่โคราช ...
citykorat โพสต์เมื่อ 28/3/2011 11:48
ครับผม ... ยังมีทริปที่ต้องทำร่วมกันอีกเยอะ อิๆ สแตนบายรอเรยครับ

..ทีตรูไม่ไปดูดีทุกคน...ยังใงก็ขอให้ได้บุญกันถ้วนหน้าเน้อ..
@..สิ่งที่มี..คงไม่พอกับสิ่งที่อยากได้.. @

..ทีตรูไม่ไปดูดีทุกคน...ยังใงก็ขอให้ได้บุญกันถ้วนหน้ ...
Loeicity โพสต์เมื่อ 28/3/2011 20:05
ถ้าพี่มาเด็กๆ ขอลายเซนต์อ่ะ นึกว่าแต่ซุปตาเกาหลี 555+ .... ได้บุญกันถ้วนหน้าคร๊าบบบ

นัทกับนัท  เกือบไป   อิอิ

จัดกันอีกนะครับ ทำบุญโดยตรงกับผู้รับเลย..มีความสุขทั้งผู้ให้และผู้รับครับ ..

มีโอกาสจะไปด้วยคนนะครับ

มีโอกาสจะไปด้วยคนนะครับ
nomoto โพสต์เมื่อ 29/3/2011 16:10
ยินดีครับ คุณ nomoto (เรียกตามชื่อ login) ติดตามข่าวสารเรื่องออกทริปได้เรื่อยๆ ครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host