"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
กะ หน้าเต็ม ตัวนี้...โอยย ตัดสินจัย ม่ะ ถึก..

Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ว้าววววว แหล่มมม  มากันเยอะๆๆๆ เค้ากลับมาแล้วว ชาวโคราช
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
รักสงบ...แต่ถึงรบไม่ขลาด

..งั้นไปทำฝากระโปรงให้เหมือน ซีวิคเลยป่ะ..
@..สิ่งที่มี..คงไม่พอกับสิ่งที่อยากได้.. @

แค่ติดโปรงเคฟล่าห์ก็หล่อขึ้นแล้วว  ตอนนี้ไม่กล้าใส่ แมวจ้องตะปบฝาโปรง เฮ้อ...

วันนั้นไปเจอรถ สงสัยจะเป็นcivicนะพี่ที่ระยองเหมือนกลุ่มพวกพี่เลย สีแดง สีเหลือง ไปเป็นกลุ่มเลยสวยมาก วิ่งผ่านหาดแม่รำพึง แต่วิ่งเร็วมาก สุดยอดเลย

วันนั้นไปเจอรถ สงสัยจะเป็นcivicนะพี่ที่ระยองเหมือนกลุ ...
thanchanok โพสต์เมื่อ 3/4/2011 20:38
อ่อ ..  แต่กลุ่มผมขับไม่เร็วกันครับ แฮ่ๆ แล้วนี่ชื่ออะรัยอ่ะครับ อยู่โคราชไหมครับ

ชื่อหมูอ้วนค่ะ พี่โอกี้รู้จักเคยถามพี่เค้าตอนยังไม่ได้ลูกชายมาเลย แต่ตอนนี้ก้อได้ 3เดือนแล้วค่ะ จะไปเช็ค10000โลที่หน้าเดอะมอลล์แล้วค่ะ หมูอ้วนอยู่สีดาค่ะ แต่สำนักงานอยู่หลังคลังใหม่ค่ะ

ชื่อหมูอ้วนค่ะ พี่โอกี้รู้จักเคยถามพี่เค้าตอนยังไม ...
thanchanok โพสต์เมื่อ 5/4/2011 20:42

ไปกลับสีดาทุกวันเลยรึป่าวคับ

ป่าวจ้า ก้อแต่ก้อ2 - 3 วัน ค่อยเข้าไปที แต่งานย่าก้อเข้าไปเที่ยวอยู่นะ
เห็นแล้วก้อทักบ้างก้อได้นะค่ะ

ป่าวจ้า ก้อแต่ก้อ2 - 3 วัน ค่อยเข้าไปที แต่งานย่าก้อเข ...
thanchanok โพสต์เมื่อ 6/4/2011 22:10
ได้ครับผม  เจอแล้วจะทัก อิๆ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host