"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

อยากให้มิตติ้งโซนบางแค-เพชรเกษมบ้าง

ใครอยู่โซนบางแค-เพชรเกษมบ้างที่ดูๆน่าจะเยอะนะเรามารวมกลุ่มกันจัดมิตติ้งไปเที่ยวบ้างไรบ้างนะจะหนุกนะค๊าฝากไว้ด้วยนะคะถ้ามีใครสนใจอิๆๆๆ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

มีป่าวอยากเข้าด้วย
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

มีคร๊าบ พระราม 2 ขอไปด้วย

หวัดดีคับ สมาชิกใหม่คับ อยากเจอเพื่อน ๆ โซนบางแคคับ
อยู่ตรง ม.สยาม คับ ....จานัดเจอ นัดไปไหน บอกด้วยนะคับ ชื่อ บอล คับ

... โซน เพชรเกษม 77 รายงานตัว ... บีคะ
มิตติ้ง เมื่อไหร่บอกได้นะคะ

หนับหนุน .. บี .. ใหม่กิ๊ก ขอเข้าก๊วนส์ HCC มีอะไรแนะนำได้นะคะ

มีโซนเพชรเกษมก็ดีเลยครับ  อยู่เพชรเกษม 91 ครับ

เนื่องจากสถานที่มิตติ้งเดิมได้ทำการปรับปรุงจึงทำให้เราโซนฝั่งธนไม่ได้มีมิตติ้งอย่างเป็นทางการครับ ยังไงเด๋วจะบอกพี่ๆในโซนนี้ให้นะครับ แล้วพวกเราคงได้พบกันครับบบบบบบ

เพชรเกษม 81 ค่ะ  จัดมิตติ้งโซนบางแคม่ะไหร่   ไม่พลาดแน่นอน  อิอิอิ

จัดไป...แล้วเจอกันนะค่ะ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host