"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ติดแก๊สที่ไหนดีในเชียงใหม่ (ดีที่สุด) บอกหน่อยนะคะ

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 23/3/2011 18:11 โดย Nick_32

คืออยากจะรบกวนพี่ๆ เพ่อนๆ ชาวเจียงใหม่ช่วยแนะนำร้านติดแก๊สให้หน่อยค่ะ
คือ น้องต้องการติดแก๊สค่ะ หาข้อมูลเรียบร้อยแล้ว แต่ไม่มีข้อมูลร้านติกแก๊สเลย
อยากได้ ร้านที่บริการดีทั้งก่อน - หลังการขาย ช่างและการติดตั้งได้มาตรฐานมีใบรับรอง น่าเชื่อถือ
ใครพอที่จะทราบรบกวนตอบด้วยนะคะ
1. แก้ปัญหาเรื่องเกน้ำมันได้ชัวร์
ขอบคุณค่ะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เอาตามที่พี่บอกรับรองไม่ผิดหวังแล้วยังไงก็บอกพี่ด้วยนะครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

รับทราบค่ะ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host