"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

นครสวรรค์ รวมตัววันไหนดีครับ

ขอเสียงชาวครับนครสวรรค์หน่อยครับ จะมิตติ้งกันสักครั้ง เพื่อนๆสะดวกกันวันไหน แวสถานที่ที่ไหนดี
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ได้ทุกเสาร์อาทิตย์ครับ  ว่ามาเลย
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เช่นกัน งับ

ไปมิตติ้งที่ D&D เลยดีมั้ยเจี๊ยบ...:lol
500 ไบต์ สำหรับส่วนนี้
กำหนดโค๊ด Discuz! ด้วยตนเอง

วันไหนดีครับ  เข้าฟรีใช่ป่ะ

ถ้าเข้าฟรีคงต้องอาศันเกาะหละงเจี๊ยบเข้าแล้วล่ะ...ขานั้นอ่ะเข้าทุกวัน...
500 ไบต์ สำหรับส่วนนี้
กำหนดโค๊ด Discuz! ด้วยตนเอง

ถ้าเข้าฟรีคงต้องอาศันเกาะหละงเจี๊ยบเข้าแล้วล่ะ...ขา ...
nice8888 โพสต์เมื่อ 18/4/2011 17:32

มันจาเปลืองไปอ่ะป่าว  หาร้านอาหาร อร่อยๆ จะดีกว่า มั้ย   ว.2

ไม่ได้เข้ามานานมากเลยครับ อยู่นครสวรรค์เหมือนกันขอร่วมก๊วนด้วยคน

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host