"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ขอความรู้หน่อยครับ มือใหม่อยากแรง

คือผมอยากทราบว่า เพื่อนๆ พี่ๆในเว็บนี้ มีใครเคยติดกล่องเพิ่มบ้างครับ รถผม CITY03 IDSI อยากจะติดกล่องแต่ยังไม่มีความรู้เท่าไหร่ครับ เพื่อนแนะนำ F-CON แต่ผมไปลองศึกษาดูแล้วมันมีหลายรุ่นเหลือเกิน เลยอยากได้คำแนะนำจากพี่ๆ เพื่อนๆในนี้ครับ ยังไงรบกวนด้วยนะครับ น้องใหม่ครับฝากเนื้อ ฝากตัวด้วยครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เคยใช้ตัวนี้ วิ่งอยู่หลายปีครับ สอบถามมาหลายที่ เครื่องตัวนี้ ทำไรได้ไม่มากนักครับ ถ้าเลือกกล่องพ่วง เอาแค่กล่องฟ้า ก็น่าจะพอล่ะครับ เอฟคอน มันเกินจำเป็นด้วยครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ขอบคุณคับ เดี๋ยวศึกษาข้อมูลเพิ่มเติม แล้วกล่องฟ้านี้มีที่ไหนแนะนำไหมครับ

ขอบคุณคับ เดี๋ยวศึกษาข้อมูลเพิ่มเติม แล้วกล่องฟ้านี ...
rutfarnyo โพสต์เมื่อ 15/3/2011 10:48

ecu shop

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host