"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

โคราชครับ

พี่น้องชาวโคราชท่านใดเล่นดนตรีเป็นบ้าง
กระผมขอเชิญชวนมาตั้งวงเล่นดนตรีกัน
1. เพื่อผ่อนคลายความเครียดจากการทำงาน
2. สร้างสัมพันธไมตรีที่ดีกับเพื่อนสมาชิกในจังหวัด
3. เผื่อไว้ว่าเวลามีจัด meeting (โชว์สาว)
4. ถ้าโปรแล้ว อาจเป็นการช่วยหารายได้เสริม
5. อยากเล่นครับบบบบ

ผมเองเมื่อก่อนเคยเล่นกีตาร์ แต่ตอนนี้กะลังหัดเล่นเบสครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กำลังหัดเล่นกีตาร์ครับ  ไปซ้อมกันวันไหนบอกได้นะครับ  เผื่อไปแจม
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เล่นได้แต่ไม่เก่งเท่า  เป้  สเลอ  นะครับ  5555+

เล่นได้แต่ไม่เก่งเท่า  เป้  สเลอ  นะครับ  5555+ ...
NOTEBITA โพสต์เมื่อ 16/3/2011 09:40
เด่วสอนเล่นโปงลางแทน

เล่นกีตาร์ กะ ร้องนำครับ .... แต่กลับบ้านเดือนละครั้งเอง
อยากเล่นครับ  ... ..

อยากเล่นด้วยแต่ชอบร้องมากกว่า กีต้ารืเป้นนิดหน่อยครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host