"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
แจ้งขนส่งช้า เกิน 15 วัน เสียค่าปรับ 200 บาทครับ ใบวิศวะผมไม่แน่ใจ แต่เคยได้ยินว่าอย่าให้เกิน 3 เืดือนครับ ส่วนประกันแจ้งช้าหรือเร็ว ไม่เสียค่าปรัีบใดๆครับ มีแต่เสียเบี้ยเพิ่มเท่านั้นครับ

15 วัน นับจากวันที่ติดตั้งหรือว่านับจากวันที่ได้ใบวิศวะครับ เพราะอู่ที่ผมติดจะได้รับใบวิศวะประมาณ 1 อาทิตย์หลังจากการติดตั้งครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host