"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
อยากลองแต่กลัวญี่ปุ่นทำน็อตเกิน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

มีวิธีถอดของ newcity มั๊ยครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ขอบคุณครับกะลังอยากทำพอดีครับ

บ่ายนี้จะลงมือแล้วคร๊าบบ..ช่วยอวยพรหน่อย

วันนี้ลองทำแล้ว สกปรกจริงๆ

เจ๋งจริงๆ  แต่ว่าต้องมีฝีมือ ช่าง ไม่งั้นงานเข้าแน่

ล้างแล้วประกอบกลับ สายคันเร่งดูมันหย่อน ๆ ตั้งยังไงครับ
หากอ้ายแม้วยังอยู่ยั้ง  ยืนยง  
ไทยก็เหมือนปลดปลง  ชีพม้วย  
สื่อเสรีพินาศลง  ไทยอยู่ ได้ฤา  
เราก็เหมือนมอดม้วยหมด  สิ้นอธิปไตย

คราบดำๆ ที่อยู่ที่ขอบลิ้นผีเสื้อ ไม่ควรขัดออกนะครับ เพราะคราบนี้ทางผู้ผลิต เขาตั้งใจให้มันเป็นตัวซีลขอบของปีกผีเสื้อครับ เพื่อลดช่องว่างระหว่าง ตัว Body กับ ลิ้น ของ ปีกผีเสื้อครับ ถ้าเอาออกอาจมีผลต่อรอบเดินเบาครับ อาจแกว่งได้ครับเนื่องจากลิ้นไม่สนิทครับ

นานมั้ยอ่ะครับกว่าเขาจะล้างกันแต่ละที

รักจัดหนัก

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host