"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

จะเข้า 0 ดีไหม

สวัสดีเพื่อนสมาชิคทุกคน ครับ ผมเป็นสมาชิค มาพอสมควรครับ เข้ามาเก็บข้อมูลอยู่นาน

ผมกำลังได้รถคันแรกของผมครับ เป็นมือสองครับ city zx ว่าจะเอาเข้า 0 ให้เขาเช็คหน่อยว่าน่าจะเปลี่ยนอะไรบ้าง
และถ้าผมจะเอาเข้า 0 จะมีค่าใช้จ่ายอะไรบ้างครับ...และน่าจะเปลี่ยนอะไรบ้าง ช่วยแนะนำด้วย ครับมือไหม่
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ขอบคุณทุกคำแนะนำครับ กำลังจะได้รถมา วันศุกครับ รถวิ่งประมาน7หมึ่นกว่าๆครับ กำลังคิดว่าจะเอางัยดี
ไปร้านนอกหรือศูนย์ดีครับ เพื่อนๆที่มีประสบการณ์ รบกวน บอกหน่อยครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host