"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
พี่ค่ะ อยากทราบว่าระหว่างการซื้อเงินสด กับการวางเงินดาวน์เพื่อผ่อน แบบไหนดีกว่ากัน หรือคุ้มว่ากันค่ะ?
แร้วก้อเรื่องป่้ายทะเบียนรถ ถ้าเกิดซื้อที่นนท์แต่จะเอาป้ายกรุงเทพมหานครได้มั๊ยค่ะรึว่าขึ้นอยู่กับประกันค่ะ? สุดท้าย เร็วๆจะมีงานรถมั๊ยค่ะ ตอนนี้หนูอยากได้รกค่ะ honda city แต่ก้อยังเลือกไม่ได้ว่าจะเอารุ่นไหนดีระหว่าง s at กับ v at หรือว่ารอฮอนด้าซิตี้รุ่นใหม่ล่าสุด 2012 ดี แนะนำหน่อยสิค่ะ? ^^''  wichittra_@hotmail.com
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host