"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ของเราที่ได้แถมค่ะ
Film Lamina
พรม, ผ้ายาง, กรอบป้าย, ถาดกระบะ, ชุด sefety set
พ่นกันสนิม + เคลือบ 1 ครั้ง, ฉนวนกันความร้อนฝากระโปรงหน้า
เสาสั้น, ปลายท่อสแตนเลส, ไฟตัดหมอกคู่หน้า
ส่วนลด 10,000 บาท (เพราะเราไม่เอาเบาะหนัง ไม่ชอบอ่ะคะ)
แต่เราลืม sensor ถอยหลังอ่ะคะ เพราะตอนแรกจองรุ่น Society มันมีอยู่แล้ว พอนึกได้วันหลัง เซลล์บอกว่าแถมไม่ได้แล้ว เพราะส่งเรื่องไปแล้ว....คิดว่าคงต้องเพิ่มเงิน แต่ให้ศูนย์ติดให้จะได้ไม่มีปัญหาเรื่องรับประกัน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ของเเถมได้อยู่เเล้วกับทุกรุ่น ไม่จำเปนต้องตัว TOP ไช้ ...
tookbiz โพสต์เมื่อ 8/3/2011 22:46

ไม่จำเป็นต้องเป็นรุ่น Top ค่ะ รุ่น S ก็แถมค่ะ ส่วนของเราเป็นรุ่น V AT ค่ะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host