"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
คุณ Mackerel_Run
อิจฉาอ่ะคับ ที่ผมอยากได้กลับต้องเสียตังค์เองซะอีก
สเกิร์ต 15000
ไฟตัดหมอก 4800
เบาะหนัง 16000
นอกนั้นเหมือนกัน แต่ประกันออกเอง 18000 +จดทะเบียนเอง 2800+700(สรุปว่าจ้างไปจด กทม.เป็น 3500 ก็ยังดีกว่าออกค่าน้ำมันเดินทางไปเองคับ ถ้าคิดในทางบวกนะ เราผมอยู่ห่างจาก กทม.ประมาณ 600 โล ไปกลับก็คงหลายพัน .......)
ผมอยู่ ตจว.คับอยากได้ป้าย กทม. อันนี้ไม่รุ้เสียค่าโง่ริป่าว เพื่อนบอกจดใน กทม.เอง 2500 ง่ะ เซ็งเรย

แต่ของเพื่อน ชิ้นน้อยไม่เอาเลย เลือกเอาแต่ชิ้นใหญ่ เบาะหนัง+เสกิต+ปลอยเลอร์+ตัดหมอก เพิ่มตังค์แค่ 13000 เอง ที่  O ในกรุงเตป (ไม่รวมประกันกับจดทะเบียนนะคับ) แต่ผมเห็นรถมันแต่งมาของเทียบเคียงชัดๆง่ะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host