"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ขอบคุณนะคะ เป็นประโยชน์มากเลยค่ะ เมื่อวานเพิ่งเข้าไปคุยกับเซลล์ที่ศูนย์พระรามเจ็ดมาเหมือนกัน แต่ยังไม่ถูกใจของแถมเลยขอกลับมาคิดก่อน

ที่เซลล์ให้มีตามนี้ค่ะ

1. ฟิล์ม xtracole/hikool
2. เซนเซอร์ถอยหลัง 2 จุด
3. พรมปูพื้น
4. ผ้ายางปูพื้น
5. สปอยเลอร์หลัง
6.กรอบป้ายทะเบียน
7.คิ้วบันได
8.คิ้วกันสาด
9.เพิ่มถาดท้ายเข้ารูป
10.ม่านบังแดด
11.พวงกุญแจ

ถ้าจอง VAT ได้รายการ 1-8 จอง SVAT ได้รายการ 1-11

แต่เค้าบอกเซลล์ว่าถ้าจอง SVAT และขอเปลี่ยนเบาะหนัง สปอยเลอร์แบบดักเทล เซนเซอร์สองจุดสีเดียวกับรถ ฟิล์ม พรม ผ้ายาง ถาดท้ายเข้ารูป แบบไม่เพิ่มเงินได้/ไม่ เซลล์หัวเราะและบอกว่าที่พี่ขอ CIVIC ยังให้ไม่ได้เลย (จริงมั้ยไม่รู้ ??)

สรุปคือเดี๋ยวเค้าจะไปลองต่อรองและจะโทรมาคุยวันนี้ค่ะ แต่พออ่านกระทู้นี้แล้วเริ่มอยากขอของแถมใหม่หมดเลย 555+
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host