"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ตอบกลับ 155# krudoidoi

ศูนย์ อยุธยา แถม

ฟิลม์
พรม
ผ้ายาง
กรอบป้าย
คูปองเติมน้ำมัน
บัตรส่วนลด ค่าแรง
บัตรส่วนลดค่าอะไหล่

แค่นี้ค่ะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

มีความรู้มากคับ ขอบคุณคับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เป็นข้อมูลที่เป็นประโยชน์มากพอสมควรเลยครับ  ที่ผมจะนำไปใช้ต่อรองกับเซลล์... ขอบคุณครับ

อยากรู้เรื่อง City CNG ว่าทำไมล้อหลังไม่เป็นดิสเบรก แต่เป็นดรัม แล้วถ้าเราออกรถจริงๆ แล้วไปเปลี่ยนเป็น ดิสเหมือนคู่หน้าจะมีปัญหาอะไรมั้ยคะ

เราได้น้อยจัง ไม่ทันซะแล้ว
ที่ไห้มา
senser หลัง
ฟิล์ม 3M
คิ้วกันสาด
กรอบป้าย
สปอยเลอร์
แค่นี้เอง
โอ้วเจ้า เราพลาดไปแร้ว แต่ยังดียื่นรถคันแรกทัน

เพ่ิงสมัครใหม่  กำลังจะซี้รุ่นนี้อยู่  มีใครพอแนะนำเซลล์บ้างครับ รบกวนด้วยรับส่งทาง อีเมลล์ sanafunny@hotmail.com หรือ pm มาก็ได้ครับ  รบกวนอีกครั้งครับ ต้องการใช้รถด่วน  (คันเก่าเพิ่งคืนซาก)  -  -"

ได้ความรู้ดีๆสำหรับการออกรถใหม่แล้วสุดยอดเลย พะ-ย่ะ-ค่ะ

โทรคุยกับ sale แถว honda แจ้งวัฒนะ
รุ่น V
ฟรีประกันภัยชั้น 1 +พรบ
ฟิลม์ lamina / 3m
พรมปูพื้น+ผ้ายางปูพื้น
กรอบป้ายทะเบยน
คิ้วบันได
กะบะใส่ของ
เซ็นเซอร์ถอยหลัง
คิ้วกันสาด
ชุดอุปกรณ์ฉุกเฉิน
มีที่อื่นให้เยอะกว่านี้ไหมคะ

ขอบคุณมากครับ

ขอบคุณก้ะ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host