"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ไกลแฮะ - -
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 5/4/2012 23:51 โดย warunee_yuka

เราเพิ่งจอง City MC S/MT ไปเมื่อวันที่ 16 มีนา ที่ศูนย์อุดรทวีทรัพย์ 2 อุดรธานีค่ะ
ของเเถมที่ได้ เฮ่ออออ....(ถอนหายใจก่อนพิมพ์)
1. ค่าขนส่ง
2. กรอบป้าย
3. ผ้าคลุม
4. คิ้วกันสาด
5. คิ้วบันได
6. ชุด safty
พยายามต่อรองจะเอาฟิล์มกับเซนเซอร์เพิ่ม เซลล์โทรคุยกับผู้จัดการ ผลคือ
ถ้าจะเอาเซนเซอร์ต้องตัดทุกอย่างเหลือเเค่กรอบป้ายกับเซนเซอร์
ตอนนี้ลังเลค่ะ จะถอนจองไปจองศูนย์อื่นก็กลัวไม่ทันคืนภาษี
เป็นเพราะมันเป็นศูนย์ต่างจังหวัดเหรอคะ? เซ็งสุดบรรยายเลยค่ะตอนนี้

รับรถวันไหนครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตอบกลับ 155# krudoidoi

พอดีอยู่อุดรเหมือนกัน รับรถเมื่อไหร่ครับ

ตอบกลับ 9# Mackerel_Run

ขอเมล หรือเบอร์ หรือทั้ง 2 อย่างติดต่อเซลล์ที่ไห้ได้ไหมครับ  ของน่าสนมากมาย

ขอบคุณมากมายค๊าบ

ขอบคุณมากมายค๊าบ

ขอบคุณครับผม

{:6_446:}ขอบคุณคร้าบ เพิ่งมาใหม่ http://www.hondacityclub.com/board อบอุ่นมากครับ ได้รถ โน้นเลย ตุลา 55 จองมอรืเตอร์โช {:6_465:}

เป็นข้อมูลที่ดีมากๆๆๆเลยค่ะ

ข้อมูลเยอะจังขอบคุณครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host