"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ขอเบอร์เซลล์ได้ไหมค่ะ
zzong.b@hotmail.com
ขอบคุณคุ่ะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตอบกลับ 9# Mackerel_Run

ขอรายละเีอียดเซลล์ด้วยครับ Tass_2522@hotmail.com
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13/3/2012 02:43 โดย bass_609

สุโค้ยเลยครับคุณพี่ มองหาปุ่ม Like ไม่เห็นไม่งั้นให้ไปเลย 100 ที พี่ออก 0 ไหนและเชลล์พี่ชื่อไรอ่ะครับ บอกได้มั้ยครับ
bass_609@hotmail.com ขอบคุณครับ

ตอบกลับ 6# south200

ซื้อที่ไหน หรอครับ กับเซลชื่ออารายครับ  รบกวนขอคำแนะนำหน่อยครับ  teerachote63@gmail.com

สมัครสมาชิกเพื่อมาโพสโดยเฉพาะเลยค่ะ

เราเพิ่งจอง City MC S/MT ไปเมื่อวันที่ 16 มีนา ที่ศูนย์อุดรทวีทรัพย์ 2 อุดรธานีค่ะ
ของเเถมที่ได้ เฮ่ออออ....(ถอนหายใจก่อนพิมพ์)
1. ค่าขนส่ง
2. กรอบป้าย
3. ผ้าคลุม
4. คิ้วกันสาด
5. คิ้วบันได
6. ชุด safty
พยายามต่อรองจะเอาฟิล์มกับเซนเซอร์เพิ่ม เซลล์โทรคุยกับผู้จัดการ ผลคือ
ถ้าจะเอาเซนเซอร์ต้องตัดทุกอย่างเหลือเเค่กรอบป้ายกับเซนเซอร์
ตอนนี้ลังเลค่ะ จะถอนจองไปจองศูนย์อื่นก็กลัวไม่ทันคืนภาษี
เป็นเพราะมันเป็นศูนย์ต่างจังหวัดเหรอคะ? เซ็งสุดบรรยายเลยค่ะตอนนี้

ซื้อที่ไหนค่ะ ขอชื่อ sale พร้อมเบอร์ติดต่อได้ไหมค่ะ

mayuree-cheam@hotmail.com หรือ 080-6131947  
ขอบคุณคร้า กำลังจะจอง แต่ยังหาศูนย์อยู่ค่ะ

ถึงบางอ้อกันเลยทีเดียว

Thank You

ตอบกลับ 10# MooOon

ไปจองที่ไหนมาคับ มีหมายเลขติดต่อเซลล์ป่าว พอดีของแถมหน้าสนใจมวกมวก คับ

ทำไม ผม ไม่อ่านกระทู้นี้ก่อนซื้อ โอ้ย!!!!! เครียด
Narest

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host