"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ตอบกลับ 6# south200

ซื้อที่ไหน เซลล์คนไหน บอกได้มั้ยค่ะ ได้ประกันด้วย
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ขอบคุณครับ ได้สาระ+ประโยชน์
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

พี่ค่ะ อยากทราบว่าระหว่างการซื้อเงินสด กับการวางเงินดาวน์เพื่อผ่อน แบบไหนดีกว่ากัน หรือคุ้มว่ากันค่ะ?
แร้วก้อเรื่องป่้ายทะเบียนรถ ถ้าเกิดซื้อที่นนท์แต่จะเอาป้ายกรุงเทพมหานครได้มั๊ยค่ะรึว่าขึ้นอยู่กับประกันค่ะ? สุดท้าย เร็วๆจะมีงานรถมั๊ยค่ะ ตอนนี้หนูอยากได้รกค่ะ honda city แต่ก้อยังเลือกไม่ได้ว่าจะเอารุ่นไหนดีระหว่าง s at กับ v at หรือว่ารอฮอนด้าซิตี้รุ่นใหม่ล่าสุด 2012 ดี แนะนำหน่อยสิค่ะ? ^^''  wichittra_@hotmail.com

กำลังคิดจะจองรถ พยายามหาข้อมูลให้มากที่สุด ขอบคุณกระทู้นี้เป็นที่สุดนะค่ะ เพราะออยได้ความรู้มากกกกก

ขอบคุณมากเลยคับ กำลังอยู่ในช่วงศึกษาพอดี

ขอรายละเอียดของ ศูนย์ และเบอร์เซลล์  ด้วยนะค่ะ พอดีว่ากำลังจะออกรถอยู่ และกำลังคิดอยู่ว่าจะขอของแถมอะไรบ้าง รบกวนด้วยนะค่ะ

ขอบคุณคับ ได้ความรู้เยอะเลย

ขอบคุณสำหรับความรู้ครับ  มากมายเลลย

เพิ่งเข้ามาอ่าน อยากจะบอกว่าขอบคุณสำหรับข้อมูลดีๆนะคะ

กำลังจะถอยคันใหม่จะได้เลือกได้ถูกทาง ^^
เด็กดี..ZX

คุณ Choord กับ คุณ South 200 ซื้อศูนย์ไหนคะ  

ขอรายละเอียดหน่อยค่ะ  หาไม่ได้เลย ฟรี ประกันเนี่ยย

pimmy_zees@msn.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host