"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ของเเถมได้อยู่เเล้วกับทุกรุ่น ไม่จำเปนต้องตัว TOP ไช้หรือป่าวคับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

อยากถามว่าซื้อที่ไหนค่ะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

รบกวนตอบกลับมาที่ p_nicharat@hotmail.com

ขอบคุณเจ้า

ได้ความรู้มากเลยค่ะ ขอบคุณค่ะ

รบกวนช่วยวิจารณ์ค่ะ

ถามที่ศูนย์มาวันนี้ ค่ะ รุ่นท็อป 694000 บาท ดาวน์ 30% 60 เดือน ได้มาดังนี้ ok มั้ยอ่าค๊ะ

- film รอบคันบานหน้าเต็ม
- -        Sensor 2 จุดพร้อมทำสี
-        พ่นกันสนิม 20 ครั้ง 10 ปี
-        เคลือบสี 20 ครั้ง 5 ปี
-        ชุดแต่งรอบคัน+ติดตั้ง+ทำสี หรือ เบาะหนัง
-        สปอยเลอร์ modulo/mugen
-        คิ้วบันได
-        คิ้วกันสาด
-        ม่านบังแดด
-        ไฟฉาย
-        สายลากจูง สายพ่วงแบ็ต
-        กะบะท้าย
-        ผ้าคลุมรถ
-        พรม
-        ผ้ายาง
-        กรอบป้าย
-        ส่วนลดค่าแรง 10%
-        ส่วนลดค่าอะหลั่ย 10%
-        ส่วนลดค่าจดทะเบียน  10% (เค้าว่าราคาเต็ม 2800 จริงหรอคะ)
-        ส่วนลดประกัน 10% (คุ้มภัย เหลือ 21700 บาท)

รู้สึกว่ามันมีเเต่ของเล็กๆมั้ยอ่ะ เเนะนำด้วยค่ะ ว่าควรต่อรองยังไง ควรต้องได้ไรเพิ่ม ควรเอาไรออกดีคะ ไม่มีประสบการณ์จ๊ะ แนะนำหน่อยนะค๊า

ขอบคุงจ๊า

ของเราที่ได้แถมค่ะ
Film Lamina
พรม, ผ้ายาง, กรอบป้าย, ถาดกระบะ, ชุด sefety set
พ่นกันสนิม + เคลือบ 1 ครั้ง, ฉนวนกันความร้อนฝากระโปรงหน้า
เสาสั้น, ปลายท่อสแตนเลส, ไฟตัดหมอกคู่หน้า
ส่วนลด 10,000 บาท (เพราะเราไม่เอาเบาะหนัง ไม่ชอบอ่ะคะ)
แต่เราลืม sensor ถอยหลังอ่ะคะ เพราะตอนแรกจองรุ่น Society มันมีอยู่แล้ว พอนึกได้วันหลัง เซลล์บอกว่าแถมไม่ได้แล้ว เพราะส่งเรื่องไปแล้ว....คิดว่าคงต้องเพิ่มเงิน แต่ให้ศูนย์ติดให้จะได้ไม่มีปัญหาเรื่องรับประกัน

ของเเถมได้อยู่เเล้วกับทุกรุ่น ไม่จำเปนต้องตัว TOP ไช้ ...
tookbiz โพสต์เมื่อ 8/3/2011 22:46

ไม่จำเป็นต้องเป็นรุ่น Top ค่ะ รุ่น S ก็แถมค่ะ ส่วนของเราเป็นรุ่น V AT ค่ะ

ตอบกลับ 5# choord

เป็นความรู้ที่เหมาะกับทุกๆคน ที่กำลังคิดจะซื้อรถ เพราะทุกคนย่อมเลื่อกสิ่งที่ดีที่สุดสำหรับตัวเองคร๊าบ....

รบกวนขออีเมลพี่เจ้าของกระทู้ได้ไหมค่ะ พอดีหนูไม่มีความรู้อะไรเรยคะ รบกวนจริงๆๆคะ ขอบคุณค่ะ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host