"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ตอบกลับ 6# south200

ติดต่อเซลล์คนไหนค่ะ ขอเบอร์ได้ไหม tukjang_434@hotmail.com
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

มีความรู้สำหรับมือใหม่อย่างเราจริง ๆ ขอบคุณค่ะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ผมก้อเป็น เซลล์ ฮอนด้านะครับ  แต่ที่คุณบอกมา ถ้าพูดถึงความถูกต้องผมว่า มีน้อยมากครับ
สิ่งที่ผมให้ลูกค้า เวลาที่ผมขายผมจะบอกถึงประโยชน์ กับสิ่งของที่ผมให้ เช่น  พ่นกันสนิม ลองคิดดูนะครับ ว่าเดี๋ยวนี้ไม่จำเป็นต้องมีความเค็มก้อได้ สมมุติว่า เวลาที่คุณขับรถในสถานทีที่มีน้ำขังนานๆ น้ำพวกนี้กัดกินเหล็กดีกว่าเกลือเสียอีก การพ่นกันสนิทก้อเป็นการดูแลรถ อีกทาง  ส่วนเรื่องค่าใช้จ่ายก้อเพียงไม่กี่ร้อยบาท 375 บาท ดีกว่าที่คุณจะไปพ่นข้างนอก ครั้งละประมาณ พันกว่าบาท  และอีกอย่างเวลาที่คุณเอารถเข้าศูนย์ คิดง่ายๆ ในเรื่องทรัพย์สินที่มีค่าของคุณ ก้อปลอดภัย ผมไม่ได้ว่าคุณนะครับ แต่ตัวผมเองขายรถมือสองมาก่อน ก่อนที่จะมาขายรถใหม่ป้ายแดง ทำให้ผมทราบถึงประโยชน์ กับรายกายของแถมที่ผมแถมให้ลูกค้า ไม่ใช่ว่าผมจะสัก ที่จะแถม ที่สำคัญผมคุยกะลูกค้า ของผมเองใช้เวลาประมาณ 2-3 ชั่วโมง เพราะว่าผมต้องการให้ลูกค้าผมได้ทราบถึง ขั้นตอนต่างๆของการซื้อรถ รวมจนถึงวันรับรถ

ข้อมูลดีๆๆๆมาก

มีประโยชน์มาก ขอบคุณนะคะ เพราะเราไม่ค่อยรู้เรื่องรถเลย

ขอบคุณมากเลยนะค่ะ..สำหรับความรู้ดีๆ
ออกทีศูนย์ไหนค่ะ..ขอเบอร์เซลล์ได้มั้ยค่ะ oa.sis_club@hotmail.com

ขอบคุณมากเลยนะค่ะ..สำหรับความรู้ดีๆ
ออกทีศูนย์ไหนค่ะ..ขอเบอร์เซลล์ได้มั้ยค่ะ oa.sis_club@hotmail.com

ขอบคุณมากเลยคะ มีประโยชน์จริงๆๆๆ

ซื้อที่ไหนค่ะ ขอเบอร์ติดต่อเซลล์ได้ไหม
phueng_c9@hotmail.com

เป็นความรู้มากค่ะ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host