"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

RE: เจาะลึก ของแถม ที่ควรขอ และไม่ควรจะเอา รวมถึงสเป็คที่ควรจะกำหนดให้ชัดเจนด้วย

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26/11/2012 00:38 โดย tumsvh

ตอบกลับ 5# choord

เป็นข้อมูลที่ดีมากๆ ในการจอง ครับ
ไครต้องการรับรถ City เดือน มี.ค 56 ติดต่อได้ ครับ และ  CNG พ.ค.56 เปิดจองอยู่ครับ
โทร. 084-9327084 tum_krissada@hotmail.com
ตั้ม (สุขุมวิท ฮอนด้า)
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

kun Mackerel_Run
sell ที่ไหนคับแถมให้เยอะดี แล้วจองตัวไหนไปคับ อยากทราบข้อมูล จะจองเหมือนกัน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ขอบคุณค่ะเป็นข้อมูลที่ดีมาก สำหรับคนที่กำลังตัดสินใจ แล้วอยู่ในช่วงเลือกศูนย์ เลือกเซลล์ เลือกของแถมด้วย

ตอบกลับ 6# south200

อยากได้เงื่อนไขแบบคุณ south200 บ้าง ไม่ทราบจองศูนย์ไหน รบกวนขอเบอร์เซลได้ไหมคะ kasalong.pip@hotmail.com

ขอบคุณมากครับสำหรับข้อมูลดีๆลึกๆซึ้งๆอย่างนี้  แต่ช่วงปลายปีนี้(ตั้งแต่ motor expo ธันวาคม 2555 มา) หาโชว์รูมที่แถมประกันชั้นหนึ่งยากหน่อยแต่ผมก็พยายามหาจนได้ 5 5 5 ของวิริยะฯนะครับ แต่ไม่ได้ของอย่างอื่นเลยนะมีแต่ผ้ายางกับพวงกุญแจให้ แต่ผมคิดแล้วคิดอีกว่าคุ้มกว่าอย่างอื่นๆ ก็เลยเอามา 1 คันตามนโยบายรัฐบาล โฮ่ๆๆ เห็นข่าวเมื่อเช้าสรยุทธ์ ว่าซื้อกัน ล้านกว่าคันแล้วจะมีถนนวิ่งกันไม้เนี่ย

ตอบกลับ 47# mafia96
ได้เบอร์เซลแล้ว  มาแบ่งผมด้วยนะครับ

ขอบคุณเจ้าของกระทู้นะคะ มีประโยชน์และสาระดีๆเยอะแยะเลย
^_____^

ขอบคุณเจ้าของกระทู้นะคะ มีประโยชน์และสาระดีๆเยอะแยะเลย
^_____^

^_____^

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host