"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
รบกวนช่วยแนะนำเซล และศูนย์ ให้ด้วยนะจ๊ะ  อยากจอง รุ่นท๊อป สีขาว แต่ไม่รู้เรื่องรถเลย รบกวนช่วยแนะนำกันด้วยนะ
ของแถมควรต่อรองอะไรบ้าง   piraya.t10@gmail.com  ขอบคุณมากค่ะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

รบกวนช่วยแนะนำเซล และศูนย์ ให้ด้วยนะจ๊ะ  อยากจอง รุ่นท๊อป สีขาว แต่ไม่รู้เรื่องรถเลย รบกวนช่วยแนะนำกันด้วยนะ
ของแถมควรต่อรองอะไรบ้าง   piraya.t10@gmail.com  ขอบคุณมากค่ะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ขอบคุณค่ะ
กำลังหาข้อมูลอยู่ ว่าจะไปจอง

สาระแน่นปึก ขอบคุณความรู้ดีๆ ครับ

ขอบคุณครับ

ว๊ากกกกกกกก  ทำไมผมไม่มาอ่านกระทู้นี้นะ  พึ่งจองไปเมื่อต้นเดือน  ไม่เห็นได้ของแถมเยอะขนาดนี้เลยอ่ะครับ ดอกเบี้ยตั้ง 2.85 ได้รถก้อ กุมภา 56โน่นอ่ะครับ คิดแล้วเครียด แถมยังเสีย 4000 ค่าพ่นกันสนิมกับเคลือบสีอีกต่างหาก(พ่น+เคลือบที่ศูนย์ครับ) สงสัยผมคงโดนเซลล์เป่าหูแล้วอ่ะครับ  และถ้าจะเอาชุดแต่งต้องเสียตังค์เพิ่มอีก 17500 อ่ะครับ  เพื่อน ๆ ว่าผมคิดถูกหรือคิดผิดครับที่จอง ช่วยแนะนำด้วยครับ   ผมจอง SV A/T สีขาวครับ  (ผมยังไม่ได้ทำสัญญากับไฟแนนซ์นะครับ)  ยิ่งคิดยิ่งเครียดครับ   เฮ้ออออออ....

เห็นกระทู้นี้ช้าไป อือๆๆๆ เศร้า

ตอบกลับ 9# Mackerel_Run

ศูนย์ไหนค่ะรบกวนขอเบอร์และชื่อเซลส์ด้ววยค่ะ suriyathon@hotmail.com ขอบคุณค่ะ

ศูนย์ไหนค่ะรบกวนขอเบอร์และชื่อเซลส์ด้ววยค่ะ kati2541@hotmail.com ขอบคุณค่ะ

ขอบคุณครับเก็บไว้เป็นข้อมูล

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host