"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
พอดีกำลังจะซื้อ City V AT (Society) แต่ไม่มีความรู้เรื่องรถเลยค่ะ อยากรู้ว่าศูนย์ไหน เซลล์ชื่ออะไรค่ะ
รบกวนด้วยนะค่ะ ขอบคุณล่วงหน้า 21.sirinya@gmail.com
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

สนใจครับ ขอรายละเอียดด้วยคนนะครับ จะไปจองครับ
City SV A/T สีขาว
senzaya@gmail.com
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ถ้าเปนเมื่อก่อนนะใช่ครับ แต่ถ้าตอนนี้ขอบอกเลยว่ายากมาก
ผมไม่เรื่องมาก ขอฟิลม์ลามินา มาได้ก็ขอบคุณแล้วครับ

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22/2/2011 08:52 โดย Mackerel_Run

สวดยอดเร้ย..ค ...
Mackerel_Run โพสต์เมื่อ 22/2/2011 08:50

จองที่ใหนคับ ขอเบอร์เซลล์หน่อยได้ไม๊คับ
babo_bb@hotmail.com

ของผมไม่เห็นจะได้เยอะขนาดนี้เลย
เซลก็ไม่ค่อยบริการ ศูนย์ที่แม่สอดครับ
ตอนที่จองกับตอนที่ไปรับรถเซลคนละคนของแถมลดลงเกือบจะไม่มีอะไรแถมอยู่แล้ว

เป็นกระทู้ที่ให้ข้อมูลความรู้ดีมากค่ะ   ขอบคุณสำหรับความรู้ดีๆๆ

งาน part time | งานราชการ |

ได้ประโยชน์มากครับ แต่โดนเซลต้อนจนใจอ่อนไปแล้ว !

ช่วยแจ้งชื่อเซลล์กับเบอร์โทรให้หน่อยนะคะ

ช่วยแจ้งชื่อเซลล์กับเบอร์โทรให้หน่อยนะคะ k_dudsadee04@hotmail.com

รบกวนช่วยแนะนำเซล และศูนย์ ให้ด้วยนะจ๊ะ  อยากจอง รุ่นท๊อป สีขาว แต่ไม่รู้เรื่องรถเลย รบกวนช่วยแนะนำกันด้วยนะ
ของแถมควรต่อรองอะไรบ้าง   piraya.t10@gmail.com  ขอบคุณมากค่ะ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host