"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
กำลังจะไปจองรถพอดีเลยครับดีนะเนี่ยเข้ามาอ่านก่อน ขอบคุณมากเลยครับมีประโยชน์มากๆเลยครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตอบกลับ 6# south200 [/b

ที่ไหนหรอคะ อยากได้บ้าง    อุ้มค่ะ 0871204930   star-13@windowslive.com
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เป็นความรู้อย่างยิ่งค่ะ

ขอบคุณสำหรับคำแนะนำครับ :)

ขอบคุณที่แนะนำจ่ะ

ตอนนี้มีท่านใดพอจะแนะนำที่จองแล้วได้รถเร็วๆบ้าง แนะนำด้วยครับ เพราะน้องสาวไปจองมา 2 ที่แล้วยังไม่ได้รถเลย ครั้งล่าสุดจอง 14 มกราคม 2555 ให้รับรถเดือนมิถุนายน ก็รอ ...เมื่อเร็วๆนี้แจ้งว่าจะได้เดือนสิงหาคม (ให้รออีก 2 เดือน) เหนื่อยกับการรอที่ไร้จุดหมายมาก... ต้องการรุ่น city ตัวท๊อป sv  สีบรอนซ์เงิน ดาวน์ 200000 ผ่อน 72 งวด ท่านใดพอจะมีที่ไหนแนะนำรบกวนด้วยครับเป็นไปได้ก็เน้นแถวๆกรุงเทพ ขอบคุณครับ

ขอบคุณมากคับผม

ขอบคุณมากคับ

น่าสนใจมากเลย ขอบคุณสำหรับความรู้ดี

งาน part time | งานราชการ |

ตอบกลับ 3# choord

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host