"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
เอาแบบมีที่เล่นน้ำ พักสบายๆ  ถูกๆๆ  ไม่ไกลแถบอิสาน ใช่ไหม คอเค็กแป๊บนะครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

จะกางเต้นนอนนี้มันก็ร้อนแล้วอ่ะเนาะ  ว้าเซง
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ผมก็อยากไปอุบลนะ  ทางอุบลเสียสละเดินทางบ่อยล่ะ  

แต่มีข้อแม้ พี่ ญ. กะทีมงานต้องจัดทริปมาให้ด้วยนะ  อิอิ  เอาแบบล่องน้ำโขง ไรแบบนี้  น้ำตก  เข้าเมือง

ประชุมวันอาทิตย์ร้านจารย์อุ๋ย  ใช่ไหม  โอเคๆ

ว่าแต่ปลายๆ เมษา ก็ดีนะ ต้นเดือนคิวเต็มอ่ะครับ

20-24 มีนา ไปกระบี่
10-15 สงกรานต์
ถ้าช่วง 20 เป็นต้นไป เนี๊ยะไปมิตติ้งได้ครับ
เพราะ 21-28 พ.ค. ไปญี่ปุ่น           ผมจะผลิตเงินไม่ทัน

ขอโปรแกรมด้วยพี่  อยากไปเหมือนกัน  ผมอยู่อุดร ...
ball_inter โพสต์เมื่อ 11/3/2011 09:39

มาเลยคับยินดี  โทรหาผมก่อนก็ได้ครับ  ผมอยู่ขอนแก่นเผื่อว่าจะไปพร้อมกันครับ  โน๊ต  089-422-8221

พี่  ญ.   รีบจัดโปรแกรมเด็ดๆๆ  มาด่วนๆๆเลยพี่  555555+    รอชม

ยังมะได้เป็นเล้ย ยังเป็นแค่ นศ ป.เอก แกอย่าเพิ่งเรี ...
parindaj โพสต์เมื่อ 11/3/2011 13:29

น่าสงสารเนาะ    แต่ก็สู้ๆๆนะขอรับ

สั่งมาในนี้เลยครับ

ใครจะเอาเสือโซนอิสาน  สั่งมาในนี้เลยครับ ตัวละ  500 บาท ของบอดี้โกฟว์

ตอนนี้มีมาแล้วเสื้อของพี่ ญ.  นอนตายรอให้ทำอยู่ใครต้องการสั่งมาเลยครับจะรวบรวมจำนวนครับ

ตอนนี้  รายชื่อคนที่สั่งทำเสื้อ
พี่   ญ.              2     ตัว
คุณ auk            1    ตัว
คุณ citykorat    1     ตัว
ตาโอกี้               1    ตัว
คุณแจ็ก              1    ตัว
รวม  5  ตัวละ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host