"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ไปไหนกันอ่ะ..อยากไปด้วยเด้อ เฉลี่ยระยะให้คนอิสานในเมืองหลวงด้วยเด้อ พี่-น้อง
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
tonkanl

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 24/2/2011 07:14 โดย tonkanl

เอารู..ถ่ายครั้งที่แล้วมากระตุ้นนิดนึง 555

ทำตามที่ณู..สั่งนะ

จ้ะ จ้ะ

กลุ่มแม่บ้านHCC.

นี่พ่อครัวโซนอิสาน

นี่กลุ่มผู้รักแอลกอฮอล์

เอาเตาไปถึงพัทยาที่เห็นนั่นเป็นกุ๊กของโรงแรมมาช่วยปิ้งอาหารให้ 555

555แซ่บหลายเด้ พี่-น้อง
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
tonkanl

รอฟังข่าวเด้อ พี่-น้อง จัดมาๆๆๆๆ
tonkanl

ไปไหนกันอ่ะ..อยากไปด้วยเด้อ เฉลี่ยระยะให้คนอิสานในเ ...
tonkanl โพสต์เมื่อ 23/2/2011 16:37

ลุงตั้มจะมากันได้มั้ยครับตอนนี้70%แล้วว่าจะมาอุบล แต่รอคอนเฟิมอีกทีนะครับ

tk_gate โพสต์เมื่อ 2/3/2011 21:31

ของพี่ถ้าเป็นช่วงปิดเทอม..คอนเฟิร์มได้เลยครับ พาไปเที่ยวลาวด้วยเด้อ
ส่วนคนอื่นๆนั้นเด๋วจะแจ้งอีกทีเด้อ พี่-น้อง
tonkanl

ผลการประชุมเป้นจังได๋น้อ..ท่าฟังข่าวยู่เด้อ พี่-น้อง ซะ ล่ะ ลา
tonkanl

อดอ่ะดิคร๊าบ..พี่-น้อง
ขน-ย้าย สำนักงานขึ้นตึกใหม่ค๊าบ29-30-1-2
ไม่เป็นไรมีโอกาสค่อยว่ากันใหม่ค๊าบ
tonkanl

ลุงลาออกจากที่ทำงานก่อนเลยครับ  เขาขนเสร็จแล้วลุงค่อยไปสมัครใหม่ 5555555++++
tk_gate โพสต์เมื่อ 9/3/2011 18:54

จิงดิ...เด๋วโดดร่ม แล่วๆๆก้อแกล้งป่วยเลยเนอะ 555
tonkanl

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host