"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ขอเฮาไปนำแน่ พี่น้อง อิอิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
200 ไบต์ สำหรับส่วนนี้
กำหนดโค๊ด Discuz! ด้วยตนเอง

รอฟังข่าวเด้อ พี่-น้อง จัดมาๆๆๆๆ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
tonkanl

เท่วในเขตอีสานบ้านเราก็ดีครับ  เล่นน้ำเย็นๆ ชิวๆ ดี  ตอนนี้ที่ไหนก็ร้อนหมดครับ
เพื่อนมาจากเขาค้อเมื่อวานยังบ่นร้อนๆ  ปล. โคราชมาน้ำผุดเย็นๆ ใสๆ ด้วย อิๆ

เอาแบบมีที่เล่นน้ำ พักสบายๆ  ถูกๆๆ  ไม่ไกลแถบอิสาน ใช่ไหม คอเค็กแป๊บนะครับ

จะกางเต้นนอนนี้มันก็ร้อนแล้วอ่ะเนาะ  ว้าเซง

นอนห้องแอร์ไปเลยหน้าหนาวค่อยว่ากันใหม่  ไปเล่นน้ำ  กินเหล้า ปิ้งหมู โอ๊ยยยยยอยากเด้อ
หาสถานที่มากันเด้อในเขตภาคอีสานยิ่งดีมากๆครับเกรงใจพี่น้องทางอุบลอ่ะ  เล่นน้ำอุบลก็แจ่มนะ

ไปเล่นน้ำที่อุบล  นอนค้างคืนตอนเช้าไปลาว ทริปที่เคยจัดอ่ะคับ  ผมว่าดีนะ

ไปเล่นน้ำที่อุบล  นอนค้างคืนตอนเช้าไปลาว ทริปที่เคย ...
tk_gate โพสต์เมื่อ 1/3/2011 16:28
น่าสน อิๆ

พี่ญ เห็นควรว่าไงมั่งครับ

ผมก็อยากไปอุบลนะ  ทางอุบลเสียสละเดินทางบ่อยล่ะ  

แต่มีข้อแม้ พี่ ญ. กะทีมงานต้องจัดทริปมาให้ด้วยนะ  อิอิ  เอาแบบล่องน้ำโขง ไรแบบนี้  น้ำตก  เข้าเมือง

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host