"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
น่าสงสารเนาะ    แต่ก็สู้ๆๆนะขอรับ
NOTEBITA โพสต์เมื่อ 11/3/2011 13:38

น้านโน้ต......จะเริ่มทำเสื้อล้อตที่สองมะไรอ่ะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

สั่งมาในนี้เลยครับ

ใครจะเอาเสือโซนอิสาน  สั่งมาในนี้เลยครับ ตัวละ  500 บาท ของบอดี้โกฟว์

ตอนนี้มีมาแล้วเสื้อของพี่ ญ.  นอนตายรอให้ทำอยู่ใครต้องการสั่งมาเลยครับจะรวบรวมจำนวนครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

พี่โน๊ต ผมด้วย ตัวแรกเล็กไปใส่ไม่ได้ ขอเล็กสุดแต่ของผู้ชายนะ
รอบนั้นมันของผู้ญ ครับ...

๕๕๕๕ เย้ๆๆๆๆๆ
รักสงบ...แต่ถึงรบไม่ขลาด

๕๕๕๕ เย้ๆๆๆๆๆ
รักสงบ...แต่ถึงรบไม่ขลาด

ผมแจ็คนะคับ 1 ตัว เบอร์ L ผู้ชาย 08 4568 0890

พี่โน๊ต ผมด้วย ตัวแรกเล็กไปใส่ไม่ได้ ขอเล็กสุดแต่ขอ ...
AE_2004 โพสต์เมื่อ 14/3/2011 19:04

เอ้.....ของเอ้พี่เก็บไว้ให้แล้วนะไม่ต้องสั่งตอนนี้อยู่ในรถ

ตอนนี้  รายชื่อคนที่สั่งทำเสื้อ
พี่   ญ.              2     ตัว
คุณ auk            1    ตัว
คุณ citykorat    1     ตัว
ตาโอกี้               1    ตัว
คุณแจ็ก              1    ตัว
รวม  5  ตัวละ

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16/3/2011 14:59 โดย tk_gate

จารย์เกตุเอาด้วย 2 ตัว
XL  1  ตัว  ขนาดเดิมของผม
แล้วก็ขนาดของน้องบี อีก1 ตัวผู้ ญ นะ
จะเอาเสื้อไปให้  มีแล้ว

เอ้.....ของเอ้พี่เก็บไว้ให้แล้วนะไม่ต้องสั่งตอนนี้อ ...
tk_gate โพสต์เมื่อ 14/3/2011 23:37

ได้ๆ จัดไปเลย

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host