"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17/8/2011 20:22 โดย owenn

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17/8/2011 20:22 โดย owenn

ถ้าใครมีลู่ีทางชิงเปิดเวป city 2012 ได้ก็น่าลองนะครับ เพื่อทำธุรกิจเป็นงานอดิเรกได้สปอนเซ่อร์นิดๆ หน่อยๆ แต่ก็ต้องรับผิดชอบต่อสังคมและกฏหมายด้วยครับ  แต่ผมทำไม่เป็นหรอก ไม่เก่งคอมครับ ขออยู่แบบนี้ดีกว่า หรือจะเปิดหลายๆ เวป หลายๆ ยี่ห้อรุ่นก็แล้วแต่ครับ  เวปนี้ใช้ city หลากหลายครับ บางอย่างนำมาปรับใช้ได้ครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host