"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ที่นี่เป็นบ้านหลังแรกของผู้ใช้รถซิตี้ที่มีขึ้นครับ..และมีประวัติที่ยาวนานมาก
แล้วก็มีอีกหลายๆเว็บฯที่เกิดขึ้นมาตามแต่ว่าใครจะสะดวกที่ไหน
สำหรับที่นี่เรื่องสติ้กเกอร์ไม่ใช่ปัญหาครับ
จะมีก็ได้ ไม่มีก็ไม่เป็นไร จะติดหลายๆเว็บฯก็ไม่ว่ากัน เป็นสิทธิ์ส่วนบุคคลครับ
สังเกตุด้านหน้าและด้านหลังรถคันนี้ดูครับ

Install by khemtat-l[at]hotmail.com
tonkanl

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host