"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
แก้ไขครั้งสุดท้าย: 15/2/2011 15:13 โดย perachat

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 15/2/2011 15:12 โดย perachat

คร้าฟผม แค่ งง อะ ว่าทำไม แยก  เพราะ มัน ชือเดียวกันอะ ...
kran20 โพสต์เมื่อ 15/2/2011 00:13

เข้าเวปไหนก็ได้ครับเพราะมีความรู้และเพื่อนดีๆๆที่ให้คำแนะนำเราได้เพราะทุกคนรักใน Honda City ครับ
www.cityeasternzone.com
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

มีหลายอันก็ดี สามัคคีไม่แบ่งแยก ประชาธิปไตยยย จงเจริญ
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ที่นี่เป็นบ้านหลังแรกของผู้ใช้รถซิตี้ที่มีขึ้นครับ..และมีประวัติที่ยาวนานมาก
แล้วก็มีอีกหลายๆเว็บฯที่เกิดขึ้นมาตามแต่ว่าใครจะสะดวกที่ไหน
สำหรับที่นี่เรื่องสติ้กเกอร์ไม่ใช่ปัญหาครับ
จะมีก็ได้ ไม่มีก็ไม่เป็นไร จะติดหลายๆเว็บฯก็ไม่ว่ากัน เป็นสิทธิ์ส่วนบุคคลครับ
สังเกตุด้านหน้าและด้านหลังรถคันนี้ดูครับ

tonkanl

ตามพี่ข้างบนเลยครับ

เป็นสิทธิ์ของแต่ละบุคคล แต่ที่นี่มีแต่มิตรภาพและเสียงหัวเราะ แหล่งความรู้ที่นี่ไม่น้อยกว่า google หากคุณต้องการ

ขอบคุณทีมงาน HCC ขอบคุณสมาชิกทุกคน ที่ทำให้เราเดินทางมาถึงทุกวันนี้ เวลาเปลี่ยน คนเปลี่ยน รถก็เปลี่ยน เป็นเรื่องธรรมชาติ HCC จะอยู่ในใจเสมอฮู่บ่

"สู้ต่อไปนะ HCC" เหอๆ

by bigH อยุธยาปาร์ตี้
รถคันนี้ชื่อ "หนูดีสีเงิน"

ใจรักในcity อยู่แล้ว

อิอิ

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 25/2/2011 15:12 โดย konbascript

อาจจะมีเหตุผล ตรงที่ อุปกรณ์ ของแต่ง body รถ
อาจจะตรงรุ่น งับ
แต่ทุกคนก็ City เหมือนกันหมดล่ะค๊าบ

ตัวปู่ ตัวพ่อ ตัวลูก ตัวหลาน ตัวเหลน

อยู่ที่ใจครับ...หากใจเราไม่แบ่งแยก
อย่างอื่นก้อจะไม่มีอะไรมาแบ่งแยกเราได้...
มิตรภาพมีอยู่ทุกที่ครับ...
....
[img][/img]

มเองก้อเป็นสมาชิกเขาไปทั่วแหล่ะครับและผมเชื่อว่าหลายคนก้อเป็น
www.hondacityclub.com
www.hondacitythailand.com
www.newcitythailand.com
www.cityeasternzone.com
www.rayongclub.com
มิตรภาพดีๆมีไว้ให้เสาะหา....
[img][/img]

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 15/8/2011 10:42 โดย ju_7127

สรุปให้เข้าใจง่ายๆๆๆๆๆนะคาบเราทุกคนก็คือครอบครัวเดียวกันหมด

ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน

สติ๊ก เกอร์ ติดเรียง ให้ครบเลยครับ เทห์ดี ^_^
น้ำใจพี่สู่น้อง"ชมรมรุ้งกินน้ำ" ปี 54 ศูนย์การเรียนรู้พะบอเรเคอะ rainbowclub.in.th

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host