"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ไปเจอ เว็บ citythai ตกลง อันไหน คลับ city แน่อะงง

http://www.newcitythailand.com/main.html เว็บ นี้ก็ city club อะตกลงอันไหนอะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เป็น คลับ ของ city ตัว new นะครับ คนละคลับกัน
ที่นี่ จะรวม City ทุกรุ่นทุกตัวครับ
แต่เราก็เป็นพันธมิตรกันครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เอ้าเหรอคับ แล้ว สติกเกอร์ เว็บนี้ ติด city ตัว new ได้ปะคร้าฟ

ถ้าcity ต้องเว็บนี้ครับ รุ่นแรกๆๆๆๆเลย ผมเ็ป็นสมาชิคมา ก็จะ5ปี และ ได้แต่งรถก็เพราะเว็บนี้แหละ ขอบอก

คร้าฟก้เลยงงๆๆ อะคร้าฟ ไปเห็น อะ เลยถามดู ใครถามจะได้บอกได้ว่า city ต้องเข้าเว็บไหน

ผมว่านะน่าจะรวมกันอะ เพราะ city ไม่ว่า ตัวใหม่ตัวเก่าก็city รัก city ไม่ใช่รักแต่ตัวใหม่สิต้องรัก city ทุกรุ่นพี่ว่าจริงปะคับ

ความคิดเด็กๆๆนะคับ

หวังว่าไม่มีคัยโกดนะอิอิ

คลับใหนๆก็รักกันครับไม่ต้องห่วง
cityด้วยกันรักกันอยู่แล้วครับ
ตอนนี้ผมไม่ได้ติดติกเกอร์คลับแล้ว
แต่ที่ไม่ติดเพราะเปลี่ยนแนวอะครับ
อิอิ..........แต่ก็ยังรักทุกคลับครับ
nu_aacp 0843260975  CITY 2009

ผมว่านะน่าจะรวมกันอะ เพราะ city ไม่ว่า ตัวใหม่ตัวเก่าก ...
kran20 โพสต์เมื่อ 14/2/2011 23:00

ของเราเป็นเว็บ hondacityclub.com ตรงๆๆรวมทุกรุ่นไม่แบ่งแยก ส่วนอีกอันอื่นๆไขแยกออกไปเฉพาะกลุ่มก็เป็นสิทธิส่วนบุคคลครับ

คร้าฟผม แค่ งง อะ ว่าทำไม แยก  เพราะ มัน ชือเดียวกันอะคับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host