"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
เขาโบมาเราจะตามทันได้ไง
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ขับเร็วเปลืองน้ำมันอันตราย ช่างมันครับ เราแต่งสวยพอ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ผมเจอออสคันที่ว่าคาอยู่ในคูร่องข้างทาง 555 ล้อเล่นๆๆ

วันนั้นขับ City แข่งกับ accord

วันนั้นขับ City แข่งกับ accord  อัดไป 200 นิดๆๆ accord ผ่อนก่อน มันสะใจ555

น่าจะจัดแข่ง ซิตี้เรซซิ่ง กะ วิออสเรซซิ่ง ให้รู้ดำแดงไปเล้ยยยโลด (ถ้าแข่งสวยสู้ซิตี้ไม่ได้อยู่แระ)

แต่ซิตี้สวยกว่าวิออสครับ (ในความคิดผมนะ)..เพราะฉะนั้นเราจงดีใจที่ได้สาวสวยมาครอบครองดีกว่าได้ชายกำยำมาคู่ใจ..จริงไหมครับ5555+

แต่ซิตี้สวยกว่าวิออสครับ (ในความคิดผมนะ)..เพราะฉะนั้ ...
paradize โพสต์เมื่อ 3/4/2011 21:06

โห!!!!  คิดได้ไงเนี่ย????

..ถูกต้องคร๊าบ...

ผมขับกลับจาก กทม มาเชียงใหม่  ไม่มีใครได้แซงครับ  วีออสก็เถอะ  สู้เราไม่ได้หรอก  ไม่ประมาท+รถแรง  แถมสวยด้วย  คริคริ

โห!!!!  คิดได้ไงเนี่ย????

..ถูกต้องคร๊าบ... ...
shooting โพสต์เมื่อ 6/4/2011 23:49

+1 มากๆๆๆ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host