"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ไม่ใช่ซัก กะ ม. แก่แล้ว ว่างๆก็แวะมาเยี่ยมพี่ๆกันบ้างนะ ที่ร้านเล่าปั่น หลัง ร.ร.กัลยาณวัตร
บอกด้วยล่ะว่าพี่น้อง HCC จะลดให้ 10% มาไม่บอกไม่ลดด้วยเอ้อ
ถ้ามาไม่ถูกก็เข้าที่นี่ http:://www.facebook.com/laopan.kk

กำลังจะมีทริปของ E-San Zone อีกแว้วววว ติดตามนะจ๊ะน้องๆ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

อ้อ!ลืมบอกน้องๆติดตามในกระทู้ของอีสานด้วยล่ะ เวลาเขานัดมารวมกันที่ร้านเล่าปั่นจะได้ไม่พลาด
พี่ๆเขาขับมาจาก กาฬสินธุ์ สารคาม อุบล อุดร โคราช มารวมกันบ่อยๆ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ป๋มไม่ได้อยู่ มข ครับ  ป๋มอยู่ โรงเรียนอนุบาลพัฒนาเด็ก 555555
พี่อุ๋ยนะครับ กลางวัน เป็นครูอยู่ รร.พัฒนาเด็ก   ตอนเย็น เจอกันได้ที่ ร้านเล่าปั่น หลัง รร.กัลยานะครับ
มีป้าย ต้อนรับสมาชิก Hondacityclub อยู่หน้าร้านครับ แวะมาทักทายกันได้ครับ

อยากหล่อต้องเปิดกระจกวิ่งตอนบ่ายๆครับ  รับรองหล่อแ ...
city_creative โพสต์เมื่อ 6/6/2011 22:30

555 อั้มถ้าไอ้คันนั้นมันข้ามไปได้ อั้มเอาตี้น้อย บินโชว์มันเลย 5555

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host